Fánadagar

Dagsetningu Vikudag Atburður
1.1.2021 Friday Nýársdagur
2.4.2021 Friday Föstudagurinn langi
4.4.2021 Sunday Páskadagur
22.4.2021 Thursday Sumardagurinn fyrsti
1.5.2021 Saturday Verkalýðsdagurinn
23.5.2021 Sunday Hvítasunnudagur
6.6.2021 Sunday Sjómannadaginn
17.6.2021 Thursday Þjóðhátíðardagurinn
26.6.2021 Saturday Fæðingardag forseta Íslands
16.11.2021 Tuesday Dagur íslenskrar tungu
1.12.2021 Wednesday Fullveldisdagurinn
25.12.2021 Saturday Jóladagur